Lịch thi đấu

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Ngày 18-09-2020 (Link xem BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN)

loading...
Hạng Nhất Anh
19/09/2020 Coventry Coventry QPR QPR
Bóng Đá Hạng 2 Đức - Bundesliga 2
18/09/2020 Hamburger SV Hamburger SV Fortuna Dusseldorf Fortuna Dusseldorf
18/09/2020 Jahn Regensburg Jahn Regensburg FC Nurnberg FC Nurnberg
Bóng Đá Pháp
18/09/2020 Marseille Marseille Saint Etienne Saint Etienne
19/09/2020 Lyon Lyon Nimes Nimes
Divizia A
18/09/2020 Grănicerul Grănicerul Speranța Drochia Speranța Drochia
18/09/2020 Sheriff II Sheriff II Sireți Sireți
18/09/2020 Sucleia Sucleia Tighina Tighina
18/09/2020 Cahul Cahul Spartanii Selemet Spartanii Selemet
Denmark Series - Group 4
19/09/2020 Silkeborg KFUM Silkeborg KFUM Djursland Djursland
Superettan
18/09/2020 Vasteras SK FK Vasteras SK FK Vasby United Vasby United
18/09/2020 ljungSKile SK ljungSKile SK Norrby IF Norrby IF
USL Championship
18/09/2020 Reno 1868 Reno 1868 Tacoma Defiance Tacoma Defiance
Erste Liga
18/09/2020 SV Lafnitz SV Lafnitz SKU Amstetten SKU Amstetten
18/09/2020 FC BW Linz FC BW Linz Austria Lustenau Austria Lustenau
18/09/2020 SV Horn SV Horn FC Liefering FC Liefering
18/09/2020 Austria Vienna (Am) Austria Vienna (Am) Grazer AK Grazer AK
18/09/2020 Wacker Innsbruck Wacker Innsbruck Floridsdorfer AC Floridsdorfer AC
18/09/2020 SK Vorwarts Steyr SK Vorwarts Steyr SV Kapfenberg SV Kapfenberg
18/09/2020 Dornbirn Dornbirn Austria Klagenfurt Austria Klagenfurt
18/09/2020 Rapid Wien II Rapid Wien II Lask Juniors Linz Lask Juniors Linz
Bóng đá Nhật Bản - J. LEAGUE
18/09/2020 Vegalta Sendai Vegalta Sendai Kashima Kashima
18/09/2020 Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol Yokohama FC Yokohama FC
18/09/2020 FC Tokyo FC Tokyo Gamba Osaka Gamba Osaka
18/09/2020 Kawasaki Frontale Kawasaki Frontale Shonan Bellmare Shonan Bellmare
18/09/2020 Shimizu S-pulse Shimizu S-pulse Vissel Kobe Vissel Kobe
18/09/2020 Nagoya Grampus Nagoya Grampus Consadole Sapporo Consadole Sapporo
18/09/2020 Cerezo Osaka Cerezo Osaka Urawa Urawa
18/09/2020 Sagan Tosu Sagan Tosu Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
18/09/2020 Oita Trinita Oita Trinita Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
U19 Bundesliga
18/09/2020 Astoria Walldorf U19 Astoria Walldorf U19 Darmstadt 98 U19 Darmstadt 98 U19
FA Cup
18/09/2020 Jiangsu Suning Jiangsu Suning Shenzhen Ruby FC Shenzhen Ruby FC
18/09/2020 Shanghai Shenhua Shanghai Shenhua Guangzhou R&F Guangzhou R&F
18/09/2020 Guangzhou Evergrande FC Guangzhou Evergrande FC Henan Jianye Henan Jianye
18/09/2020 Shandong Luneng Shandong Luneng Dalian Aerbin Dalian Aerbin
1. Division
19/09/2020 FC Gomel FC Gomel Sputnik Sputnik
19/09/2020 Khimik Svetlogorsk Khimik Svetlogorsk Volna Volna
19/09/2020 Granit Granit Orsha Orsha
19/09/2020 Smorgon Smorgon Slonim Slonim
VĐQG Peru
18/09/2020 UTC UTC Academia Cantolao Academia Cantolao
18/09/2020 Cesar Vallejo Cesar Vallejo Sport Boys Sport Boys
18/09/2020 Carlos Stein Carlos Stein Atletico Grau Atletico Grau
Super League
18/09/2020 PAOK PAOK Atromitos Atromitos
19/09/2020 Olympiakos Piraeus Olympiakos Piraeus Asteras Tripolis Asteras Tripolis
Copa Do Brasil
18/09/2020 Juventude Juventude CRB CRB
18/09/2020 Botafogo Botafogo Vasco DA Gama Vasco DA Gama
Ettan - Norra
19/09/2020 Täby Täby Sollentuna Sollentuna
19/09/2020 Täby Täby Haninge Haninge
19/09/2020 gefle IF gefle IF Sandviken Sandviken
Liga Leumit
18/09/2020 Hapoel Acre Hapoel Acre Beitar Tel Aviv Ramla Beitar Tel Aviv Ramla
18/09/2020 Hapoel Afula Hapoel Afula Hapoel Umm al-Fahm Hapoel Umm al-Fahm
18/09/2020 Hapoel Rishon LeZion Hapoel Rishon LeZion Hapoel Ra'anana Hapoel Ra'anana
18/09/2020 Hapoel Ramat HaSharon Hapoel Ramat HaSharon Hapoel Nazareth Illit Hapoel Nazareth Illit
18/09/2020 Hapoel Katamon Hapoel Katamon Hapoel Petah Tikva Hapoel Petah Tikva
18/09/2020 Maccabi Ahi Nazareth Maccabi Ahi Nazareth Hapoel Kfar Shalem Hapoel Kfar Shalem
18/09/2020 Hapoel Ramat Gan Hapoel Ramat Gan Kafr Qasim Kafr Qasim
18/09/2020 Sektzia Nes Tziona Sektzia Nes Tziona Hapoel Iksal Hapoel Iksal
Primera B
18/09/2020 Huila Huila Barranquilla Barranquilla
19/09/2020 Tigres FC Tigres FC Real Cartagena Real Cartagena
19/09/2020 Popayan Popayan Real Santander Real Santander
19/09/2020 Orsomarso Orsomarso Bogota FC Bogota FC
19/09/2020 Quindio Quindio Fortaleza FC Fortaleza FC
19/09/2020 Union Magdalena Union Magdalena Leones FC Leones FC
19/09/2020 Llaneros Llaneros Huila Huila
19/09/2020 Valledupar Valledupar Cortulua Cortulua
19/09/2020 Barranquilla Barranquilla Depor FC Depor FC
Landesliga - Tirol
19/09/2020 Kundl Kundl St. Johann in Tirol St. Johann in Tirol
Hạng hai Hà Lan
18/09/2020 Helmond Sport Helmond Sport FC Volendam FC Volendam
18/09/2020 Jong PSV Jong PSV FC Eindhoven FC Eindhoven
18/09/2020 Jong AZ Jong AZ De Graafschap De Graafschap
19/09/2020 GO Ahead Eagles GO Ahead Eagles Jong Ajax Jong Ajax
19/09/2020 Roda Roda Dordrecht Dordrecht
U21 League
18/09/2020 Olimpik Donetsk U21 Olimpik Donetsk U21 Minai U21 Minai U21
18/09/2020 Rukh Vynnyky U21 Rukh Vynnyky U21 Kolos Kovalivka U21 Kolos Kovalivka U21
18/09/2020 Zorya Luhansk U21 Zorya Luhansk U21 Shakhtar Donetsk U21 Shakhtar Donetsk U21
18/09/2020 Inhulets' U21 Inhulets' U21 Desna U21 Desna U21
18/09/2020 Dynamo Kyiv U21 Dynamo Kyiv U21 Lviv U21 Lviv U21
18/09/2020 Oleksandria U21 Oleksandria U21 Vorskla U21 Vorskla U21
Serie C
18/09/2020 Londrina Londrina Sao Jose Sao Jose
Nhất Quốc gia Croatia
18/09/2020 Sibenik Sibenik NK Lokomotiva Zagreb NK Lokomotiva Zagreb
Premier League
18/09/2020 Dnipro-1 Dnipro-1 FC Mariupol FC Mariupol
AFC Champions League
18/09/2020 Pakhtakor Pakhtakor Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC
18/09/2020 Sharjah FC Sharjah FC Al-Duhail SC Al-Duhail SC
18/09/2020 Al Sadd Al Sadd Al Ain Al Ain
Landesliga - Niederosterreich
19/09/2020 St. Pölten II St. Pölten II Retz Retz
19/09/2020 Mannersdorf Mannersdorf Zwettl Zwettl
19/09/2020 Ortmann Ortmann Spratzern Spratzern
19/09/2020 Kottingbrunn Kottingbrunn Scheiblingkirchen Scheiblingkirchen
19/09/2020 Krems Krems Kilb Kilb
19/09/2020 Schrems Schrems Waidhofen / Thaya Waidhofen / Thaya
19/09/2020 Langenrohr Langenrohr Ardagger Ardagger
New South Wales NPL
18/09/2020 APIA Leichhardt Tigers APIA Leichhardt Tigers Mt Druitt Town Mt Druitt Town
18/09/2020 Manly United Manly United Blacktown City Blacktown City
Premier
19/09/2020 Aberystwyth Town Aberystwyth Town Flint Town United Flint Town United
Serie B
18/09/2020 Gualaceo SC Gualaceo SC Manta FC Manta FC
Regionalliga - Mitte
19/09/2020 Union Vöcklamarkt Union Vöcklamarkt Wolfsberger AC II Wolfsberger AC II
19/09/2020 Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC Hertha Hertha
19/09/2020 Wels Wels Weiz Weiz
19/09/2020 Gleisdorf 09 Gleisdorf 09 Spittal Spittal
19/09/2020 Allerheiligen Allerheiligen Kalsdorf Kalsdorf
VĐQG Bỉ
18/09/2020 Antwerp Antwerp Kortrijk Kortrijk
18/09/2020 Genk Genk AS Eupen AS Eupen
18/09/2020 Standard Liege Standard Liege KV Mechelen KV Mechelen
18/09/2020 Royal Excel Mouscron Royal Excel Mouscron Gent Gent
18/09/2020 Oostende Oostende Club Brugge KV Club Brugge KV
18/09/2020 Charleroi Charleroi St. Truiden St. Truiden
18/09/2020 Cercle Brugge Cercle Brugge Anderlecht Anderlecht
18/09/2020 Zulte Waregem Zulte Waregem TBC KO TBC KO
19/09/2020 Charleroi Charleroi Beerschot Wilrijk Beerschot Wilrijk
Arabian Gulf League
18/09/2020 Al Khaleej Al Khaleej Al Nasr Al Nasr
18/09/2020 Hatta SC Hatta SC Al-Wasl FC Al-Wasl FC
18/09/2020 Al Fujairah SC Al Fujairah SC Baniyas SC Baniyas SC
19/09/2020 Al-Jazira Al-Jazira Al-Dhafra Al-Dhafra
Premier Soccer League
18/09/2020 Ajax Cape Town Ajax Cape Town Black Leopards Black Leopards
Prva Liga
18/09/2020 Grafičar Grafičar Zarkovo Zarkovo
18/09/2020 Radnički Sr. Mitrovica Radnički Sr. Mitrovica Borac Cacak Borac Cacak
TFF 1. Lig
18/09/2020 Eskişehirspor Eskişehirspor Adanaspor Adanaspor
J. League Div.2
18/09/2020 Montedio Yamagata Montedio Yamagata Kanazawa Kanazawa
18/09/2020 Omiya Ardija Omiya Ardija Mito Hollyhock Mito Hollyhock
18/09/2020 Ventforet Kofu Ventforet Kofu Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga
18/09/2020 Albirex Niigata Albirex Niigata Tokushima Vortis Tokushima Vortis
18/09/2020 Jubilo Iwata Jubilo Iwata Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi
18/09/2020 Fagiano Okayama Fagiano Okayama Tochigi SC Tochigi SC
18/09/2020 Kitakyushu Kitakyushu Ehime FC Ehime FC
18/09/2020 FC Ryukyu FC Ryukyu Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
19/09/2020 Thespakusatsu Gunma Thespakusatsu Gunma V-varen Nagasaki V-varen Nagasaki
19/09/2020 Machida Zelvia Machida Zelvia JEF United Chiba JEF United Chiba
VĐQG Đan Mạch
19/09/2020 FC Midtjylland FC Midtjylland Lyngby Lyngby
2nd Division - Group 2
18/09/2020 Naestved Naestved HIK HIK
Cúp liên đoàn Anh
18/09/2020 Wolves Wolves Stoke City Stoke City
18/09/2020 Brighton Brighton Portsmouth Portsmouth
2. Division
19/09/2020 Ivatsevichi Ivatsevichi Molodechno-DYuSSh 4 Molodechno-DYuSSh 4
19/09/2020 Meliorator Zhitkovichi Meliorator Zhitkovichi Ostrovets FC Ostrovets FC
19/09/2020 Kronon Kronon Chayka Zelva Chayka Zelva
19/09/2020 Pershiy Regien Pershiy Regien Baranovichi Baranovichi
19/09/2020 Dinamo Malorita Dinamo Malorita DYuSSh-3 Pinsk DYuSSh-3 Pinsk
19/09/2020 Viktoriya Maryina Horka Viktoriya Maryina Horka Polotsk Polotsk
19/09/2020 Osipovichy Osipovichy Zhlobin Zhlobin
19/09/2020 FC Dnepr Mogilev FC Dnepr Mogilev MKK-Dnepr MKK-Dnepr
19/09/2020 Energosbyt-BSATU Energosbyt-BSATU Shakhtyor Petrikov Shakhtyor Petrikov
19/09/2020 SMI Autotrans SMI Autotrans Bumprom Bumprom
Divizia Națională
18/09/2020 Floreşti Floreşti Dinamo-Auto Dinamo-Auto
18/09/2020 Speranţa Nisporeni Speranţa Nisporeni Sheriff Tiraspol Sheriff Tiraspol
Liga 3
18/09/2020 FC Kaiserslautern FC Kaiserslautern Dynamo Dresden Dynamo Dresden
Division 2
18/09/2020 Njardvik Njardvik IR Reykjavik IR Reykjavik
Magyar Kupa
19/09/2020 SC Sopron SC Sopron BVSC BVSC
2. Division
18/09/2020 Aris Aris Anagennisi Deryneia Anagennisi Deryneia
Division 2 - Norra Götaland
19/09/2020 Vänersborgs FK Vänersborgs FK Grebbestad Grebbestad
19/09/2020 Vänersborgs FK Vänersborgs FK Grebbestad Grebbestad
A PFG
18/09/2020 Tsarsko Selo Tsarsko Selo Botev Vratsa Botev Vratsa
19/09/2020 Montana Montana Botev Plovdiv Botev Plovdiv
Premier League
18/09/2020 Okzhetpes Okzhetpes Kaspiy Kaspiy
19/09/2020 FK Tobol Kostanay FK Tobol Kostanay Kaspiy Kaspiy
19/09/2020 Zhetysu Zhetysu Ordabasy Ordabasy
19/09/2020 Kaisar Kaisar Kairat Almaty Kairat Almaty
19/09/2020 Okzhetpes Okzhetpes FC Astana FC Astana
19/09/2020 Irtysh Irtysh Kyzyl-Zhar Kyzyl-Zhar
19/09/2020 Shakhter Karagandy Shakhter Karagandy Taraz Taraz
Landesliga - Vorarlbergliga
19/09/2020 Bizau Bizau Lustenau Lustenau
Ekstraklasa
18/09/2020 Podbeskidzie Podbeskidzie Raków Częstochowa Raków Częstochowa
UEFA Europa League
18/09/2020 GAP Connah S Quay FC GAP Connah S Quay FC Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
18/09/2020 Sfîntul Gheorghe Sfîntul Gheorghe FK Partizan FK Partizan
18/09/2020 Lokomotivi Tbilisi Lokomotivi Tbilisi Dinamo Moscow Dinamo Moscow
18/09/2020 CSKA Sofia CSKA Sofia Bate Borisov Bate Borisov
18/09/2020 Laci Laci Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
18/09/2020 Hibernians Hibernians Videoton FC Videoton FC
18/09/2020 OFI OFI Apollon Limassol Apollon Limassol
18/09/2020 Djurgardens IF Djurgardens IF Europa Fc Europa Fc
18/09/2020 Maccabi Haifa Maccabi Haifa Kairat Almaty Kairat Almaty
18/09/2020 Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes Dundalk Dundalk
18/09/2020 Shamrock Rovers Shamrock Rovers AC Milan AC Milan
18/09/2020 Piast Gliwice Piast Gliwice TSV Hartberg TSV Hartberg
18/09/2020 Standard Liege Standard Liege Bala Town Bala Town
18/09/2020 Aris Thessalonikis Aris Thessalonikis Kolos Kovalivka Kolos Kovalivka
18/09/2020 Borac Banja Luka Borac Banja Luka Rio Ave Rio Ave
18/09/2020 FK Kukesi FK Kukesi VfL Wolfsburg VfL Wolfsburg
18/09/2020 Sileks Sileks Drita Drita
18/09/2020 Mura Mura Aarhus Aarhus
18/09/2020 Coleraine FC Coleraine FC Motherwell Motherwell
18/09/2020 Viking Viking Aberdeen Aberdeen
18/09/2020 Dunajska Streda Dunajska Streda FK Jablonec FK Jablonec
18/09/2020 Servette FC Servette FC Reims Reims
18/09/2020 NK Osijek NK Osijek FC Basel 1893 FC Basel 1893
18/09/2020 Linfield Linfield Floriana Floriana
18/09/2020 TSC Backa Topola TSC Backa Topola FCSB FCSB
18/09/2020 Budapest Honved Budapest Honved Malmo FF Malmo FF
18/09/2020 Riga Riga Tre Fiori Tre Fiori
Kakkonen - Lohko C
19/09/2020 VIFK VIFK RoPS II RoPS II
19/09/2020 JJK JJK JS Hercules JS Hercules
Liga I
18/09/2020 Chindia Targoviste Chindia Targoviste AFC Hermannstadt AFC Hermannstadt
CONMEBOL Libertadores
18/09/2020 Racing Club Racing Club Club Nacional Club Nacional
18/09/2020 Defensa Y Justicia Defensa Y Justicia Delfin SC Delfin SC
18/09/2020 Sao Paulo Sao Paulo River Plate River Plate
18/09/2020 Independiente del Valle Independiente del Valle Flamengo Flamengo
18/09/2020 Libertad Asuncion Libertad Asuncion Boca Juniors Boca Juniors
18/09/2020 Barcelona SC Barcelona SC Junior Junior
Landesliga - Oberosterreich
18/09/2020 Union St. Florian Union St. Florian Pöttinger Grieskirchen Pöttinger Grieskirchen
19/09/2020 Mondsee Mondsee Friedburg / Pöndorf Friedburg / Pöndorf
19/09/2020 Union Edelweiß Union Edelweiß Oedt Oedt
19/09/2020 SV Wallern SV Wallern Pregarten Pregarten
19/09/2020 Weißkirchen / Allhaming Weißkirchen / Allhaming Union Perg Union Perg
19/09/2020 St. Martin i.M. St. Martin i.M. Grün Weiß Micheldorf Grün Weiß Micheldorf
National
18/09/2020 Orleans Orleans Lyon Duchere Lyon Duchere
18/09/2020 Bastia-Borgo Bastia-Borgo Le Mans Le Mans
18/09/2020 Bourg-en-bresse 01 Bourg-en-bresse 01 Boulogne Boulogne
18/09/2020 Creteil Creteil Cholet Cholet
18/09/2020 Sète Sète RED Star FC 93 RED Star FC 93
18/09/2020 Concarneau Concarneau Quevilly Quevilly
18/09/2020 Avranches Avranches Stade Briochin Stade Briochin
18/09/2020 Laval Laval Annecy Annecy
18/09/2020 Villefranche Villefranche Bastia Bastia
1. Liga U19
18/09/2020 Opava U19 Opava U19 Zbrojovka Brno U19 Zbrojovka Brno U19
18/09/2020 Příbram U19 Příbram U19 Sparta Praha U19 Sparta Praha U19
Division 1
18/09/2020 Ma'an Ma'an Al Jazeera Al Jazeera
18/09/2020 Aqaba Aqaba Shabab Al Ordon Shabab Al Ordon
18/09/2020 Al Salt Al Salt Al Jazeera Al Jazeera
18/09/2020 Al Ahli Al Ahli Al Sareeh Al Sareeh
19/09/2020 Al Salt Al Salt Al Sareeh Al Sareeh
19/09/2020 Al Ahli Al Ahli Al Faisaly Al Faisaly
3. liga - MSFL
18/09/2020 Hlučín Hlučín Viktoria Otrokovice Viktoria Otrokovice
Bóng Đá Đức
19/09/2020 Bayern Munich Bayern Munich FC Schalke 04 FC Schalke 04
Regionalliga - Tirol
19/09/2020 Hall Hall Kitzbühel Kitzbühel
Segunda Division
18/09/2020 Albion FC Albion FC Cerrito Cerrito
18/09/2020 Villa Espanola Villa Espanola Juventud Juventud
19/09/2020 Rocha Rocha Racing Montevideo Racing Montevideo
Landesliga - Burgenland
19/09/2020 Parndorf Parndorf Markt Allhau Markt Allhau
19/09/2020 Deutschkreutz Deutschkreutz Kohfidisch Kohfidisch
19/09/2020 Oberwart / Rotenturm Oberwart / Rotenturm Bad Sauerbrunn Bad Sauerbrunn
3. liga - CFL A
18/09/2020 Králův Dvůr Králův Dvůr Rakovník Rakovník
Super Liga
18/09/2020 Vojvodina Vojvodina Radnik Surdulica Radnik Surdulica
Bóng Đá Bồ Đào Nha
19/09/2020 Famalicao Famalicao Benfica Benfica
19/09/2020 Guimaraes Guimaraes Belenenses Belenenses
J. League Div.3
18/09/2020 Cerezo Osaka U23 Cerezo Osaka U23 Kataller Toyama Kataller Toyama
19/09/2020 Blaublitz Akita Blaublitz Akita Parceiro Nagano Parceiro Nagano
19/09/2020 Fukushima United Fukushima United Kagoshima United Kagoshima United
19/09/2020 Sagamihara Sagamihara Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
19/09/2020 Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu Vanraure Hachinohe Vanraure Hachinohe
19/09/2020 FC Gifu FC Gifu Grulla Morioka Grulla Morioka
19/09/2020 Gainare Tottori Gainare Tottori YSCC YSCC
19/09/2020 Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki Kataller Toyama Kataller Toyama
19/09/2020 Cerezo Osaka U23 Cerezo Osaka U23 Fujieda MYFC Fujieda MYFC
19/09/2020 Tokyo U23 Tokyo U23 Imabari Imabari
Premier League
18/09/2020 Selangor United Selangor United Kelantan United Kelantan United
Denmark Series - Group 2
18/09/2020 RB 1906 RB 1906 Herlev Herlev
Allsvenskan
18/09/2020 IF elfsborg IF elfsborg Mjallby AIF Mjallby AIF
18/09/2020 falkenbergs FF falkenbergs FF Varbergs BoIS FC Varbergs BoIS FC
Kakkonen - Lohko B
18/09/2020 FC jazz FC jazz Ilves II Ilves II
18/09/2020 TPV TPV HJS Akatemia HJS Akatemia
bóng đá VĐQG Belarus
18/09/2020 Smolevichi-Sti Smolevichi-Sti Ruh Brest Ruh Brest
18/09/2020 Neman Neman FC Minsk FC Minsk
VĐQG Trung Quốc
18/09/2020 Chongqing Lifan Chongqing Lifan Guangzhou R&F Guangzhou R&F
19/09/2020 Tianjin Teda Tianjin Teda Henan Jianye Henan Jianye
19/09/2020 Wuhan Zall Wuhan Zall Tianjin Songjiang Tianjin Songjiang
19/09/2020 Shandong Luneng Shandong Luneng Dalian Aerbin Dalian Aerbin
Cup
19/09/2020 Londerzeel Londerzeel Thes Sport Thes Sport
Regionalliga - Ost
19/09/2020 Draßburg Draßburg Mannsdorf-Großenzersdorf Mannsdorf-Großenzersdorf
19/09/2020 Wiener SC Wiener SC SC Wiener Neustadt SC Wiener Neustadt
19/09/2020 Traiskirchen Traiskirchen Wiener Viktoria Wiener Viktoria
19/09/2020 Wiener SC Wiener SC SC Wiener Neustadt SC Wiener Neustadt
19/09/2020 Draßburg Draßburg Team Wiener Linien Team Wiener Linien
19/09/2020 Traiskirchen Traiskirchen Wiener Viktoria Wiener Viktoria
1 Lyga
18/09/2020 Žalgiris II Žalgiris II Trakai II Trakai II
18/09/2020 Šiauliai Šiauliai Nevėžis Nevėžis
Division 2 - Västra Götaland
19/09/2020 Assyriska BK Assyriska BK Varbergs GIF Varbergs GIF
19/09/2020 Assyriska BK Assyriska BK Varbergs GIF Varbergs GIF
Ligi kuu Bara
18/09/2020 Polisi Tanzania Polisi Tanzania JKT Tanzania JKT Tanzania
18/09/2020 Ihefu Ihefu Mtibwa Sugar Mtibwa Sugar
South Australia NPL
18/09/2020 Adelaide Raiders Adelaide Raiders MetroStars MetroStars
Landesliga - Wien
18/09/2020 Mannswörth Mannswörth Vorwärts Brigittenau Vorwärts Brigittenau
18/09/2020 Gerasdorf Stammersdorf Gerasdorf Stammersdorf ASV 13 ASV 13
19/09/2020 Schwechat Schwechat Elektra Elektra
Challenge League
19/09/2020 FC Thun FC Thun Stade Lausanne-Ouchy Stade Lausanne-Ouchy
19/09/2020 Grasshoppers Grasshoppers FC Winterthur FC Winterthur
1. Division
18/09/2020 Maqtaaral Maqtaaral Aktobe Aktobe
18/09/2020 Zhetysu II Zhetysu II Atyrau Atyrau
18/09/2020 Akademiya Ontustik Akademiya Ontustik Bulat Bulat
18/09/2020 Baykonur Baykonur Arys Arys
18/09/2020 Kyran Kyran Ekibastuz Ekibastuz
19/09/2020 Sport Academy Kairat Sport Academy Kairat Aktobe Aktobe
19/09/2020 SDYuShOR 8 SDYuShOR 8 Astana II Astana II
Ascenso MX
18/09/2020 Tampico Madero Tampico Madero Monarcas Monarcas
Premier Division
18/09/2020 Derry City Derry City St Patrick's Athl. St Patrick's Athl.
19/09/2020 Cork City Cork City St Patrick's Athl. St Patrick's Athl.
19/09/2020 Derry City Derry City Waterford Waterford
19/09/2020 Dundalk Dundalk Finn Harps Finn Harps
19/09/2020 Shelbourne Shelbourne Bohemians Bohemians
19/09/2020 Shamrock Rovers Shamrock Rovers Sligo Rovers Sligo Rovers
Landesliga - Steiermark
19/09/2020 Gnas Gnas Union RB Weinland Gamlit Union RB Weinland Gamlit
19/09/2020 Liezen Liezen Ilz Ilz
19/09/2020 TuS Heiligenkreuz TuS Heiligenkreuz Lafnitz II Lafnitz II
19/09/2020 Fürstenfeld Fürstenfeld Rottenmann Rottenmann
VĐQG Hà Lan
19/09/2020 VVV Venlo VVV Venlo Utrecht Utrecht
Liga MX Femenil
18/09/2020 Puebla W Puebla W León W León W
18/09/2020 Necaxa W Necaxa W Atlas W Atlas W
18/09/2020 Guadalajara W Guadalajara W Cruz Azul W Cruz Azul W
18/09/2020 Pachuca W Pachuca W Pumas UNAM W Pumas UNAM W
18/09/2020 Tigres UANL W Tigres UANL W Atlético San Luis W Atlético San Luis W
19/09/2020 América W América W Santos Laguna W Santos Laguna W
Giải hạng Nhất USL
19/09/2020 Orlando City II Orlando City II Greenville Triumph Greenville Triumph
Reserve League
18/09/2020 Vitebsk Res. Vitebsk Res. Belshina Res. Belshina Res.
18/09/2020 Gorodeya Res. Gorodeya Res. Torpedo Zhodino Res. Torpedo Zhodino Res.
18/09/2020 Dinamo Brest Res. Dinamo Brest Res. Energetyk-BGU Res. Energetyk-BGU Res.
Brisbane Premier League
18/09/2020 Centenary Stormers Centenary Stormers Brisbane Knights Brisbane Knights
Landesliga - Karnten
19/09/2020 Wolfsberg Wolfsberg Völkermarkt Völkermarkt
19/09/2020 Dellach im Gailtal Dellach im Gailtal Maria Saal Maria Saal
19/09/2020 Austria Klagenfurt Austria Klagenfurt Treibach Treibach
FNL
18/09/2020 Vysočina Jihlava Vysočina Jihlava Líšeň Líšeň
3. liga - CFL B
18/09/2020 Slovan Liberec II Slovan Liberec II Mladá Boleslav II Mladá Boleslav II
1. Division
18/09/2020 Ermis Ermis Olympiakos Olympiakos
Hạng Hai Bồ Đào Nha
18/09/2020 Oliveirense Oliveirense Penafiel Penafiel
18/09/2020 Chaves Chaves Varzim Varzim
19/09/2020 Vilafranquense Vilafranquense Feirense Feirense
1. Deild
18/09/2020 HB II HB II B68 B68
18/09/2020 Víkingur II Víkingur II B71 B71
18/09/2020 NSÍ II NSÍ II B36 II B36 II
18/09/2020 KÍ II KÍ II 07 Vestur 07 Vestur
18/09/2020 Hoyvík Hoyvík AB II AB II
19/09/2020 B36 II B36 II B71 B71
19/09/2020 B68 B68 KÍ II KÍ II
19/09/2020 Víkingur II Víkingur II 07 Vestur 07 Vestur
19/09/2020 HB II HB II AB II AB II
19/09/2020 Hoyvík Hoyvík NSÍ II NSÍ II

Bóng đá đã và đang trở thành một trong những môn thể thao được nhiều người hâm mộ yêu thích. Để có thể theo dõi những thông tin mới nhất về bóng đá, bạn cần nắm được lịch thi đấu. Nắm được mục tiêu đó, LivebongNet ra đời cho phép bạn theo dõi lịch thi đấu mới nhất, đầy đủ nhất, chi tiết nhất để hòa mình vào những trận cầu đỉnh cao.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay, ngày mai

LivebongNet cung cấp lịch thi đấu bóng đá cho ngày hôm nay và ngày mai của tất cả các trận đấu. Với những thông tin về đội bóng, thời gian ngày giờ cụ thể, cùng với lịch đối đầu chính xác nhất được tổng hợp đầy đủ, cách sắp xếp khoa học để độc giả có thể dễ dàng theo dõi.

Phần Lịch thi đấu tại LivebongNet được sắp xếp tuần tự theo thời gian. Được cập nhật thời gian trước giờ thi đấu khoảng vài ngày, vài tuần cho bạn sắp xếp thời gian hợp lý để kịp theo dõi những trận đấu mình yêu thích. Đặc biệt, độc giả có thể theo dõi thông tin về thời gian, lịch thi đấu bóng đá, ngày và giờ cho hầu hết các trận đấu sắp tới, hay tìm kiếm những trận đấu đã qua, xem lại khi bị bỏ lỡ.

Để có thể theo dõi các trận đấu sắp tới, bạn có thể vào phần Lịch thi đấu và nhấp vào từng mục để có thể theo dõi. Hệ thống liên kết bóng đá trực tiếp của LivebongNet luôn đảm bảo chất lượng hình ảnh và âm thanh hoàn hảo phục vụ bạn xem bóng đá mỗi ngày. Đặc biệt, bạn có thể sắp xếp thời gian của mình một cách cụ thể, khoa học để bắt kịp những trận đấu hay và hấp dẫn nhất hiện nay.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

LivebongNet không chỉ phục vụ người hâm mộ lấy thông tin mới nhất từ những giải bóng đá trong nước mà còn cung cấp lịch thi đấu của tất cả giải bóng lớn trên thế giới.

Nổi bật như: Ngoại Hạng Anh, League 1, La Liga, Serie A,  Bundesliga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, J-League, K-League, U19 Đông Nam Á, và rất nhiều những giải đấu gay cấn khác sẽ được cập nhật một cách đầy đủ và chi tiết.

Bên cạnh đó, cung cấp và tổng hợp lịch phát sóng từ nhiều kênh truyền hình lớn trên cả nước như: VTV3, VTV6, VTC3, K+, K+PM, K+PC, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), HN2, HTV7, HTV9, BTV5, SCTV 15, HN1,… phục vụ người hâm mộ xem bóng đá mọi lúc mọi nơi.

Ngoài việc cung cấp cho người hâm mộ theo dõi những thông tin mới nhất về lịch thi đấu. LivebongNet còn tạo ra một không gian tuyệt vời cho người hâm mộ tìm kiếm tất cả những thông tin bóng đá sắp diễn ra. Vậy thì còn chần chừ gì mà không truy cập kênh bóng đá này để cập nhật lịch thi đấu ngay hôm nay nhỉ. Chúc bạn có những trải nghiệm thú vị.