Kết Quả Bóng Đá

Kết Quả Bóng Đá Ngày 20-09-2020 (Link xem BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN)

loading...
Hạng Nhất Anh
21:00 19/09/2020 Blackburn Blackburn Wycombe Wycombe
21:00 19/09/2020 Brentford Brentford Huddersfield Huddersfield
21:00 19/09/2020 Luton Luton Derby Derby
21:00 19/09/2020 Middlesbrough Middlesbrough Bournemouth Bournemouth
21:00 19/09/2020 Norwich Norwich Preston Preston
21:00 19/09/2020 Reading Reading Barnsley Barnsley
21:00 19/09/2020 Rotherham Rotherham Millwall Millwall
21:00 19/09/2020 Sheffield Wednesday Sheffield Wednesday Watford Watford
21:00 19/09/2020 Swansea Swansea Birmingham Birmingham
18:30 19/09/2020 Nottingham Forest Nottingham Forest Cardiff Cardiff
Bóng Đá Pháp
02:00 20/09/2020 Rennes Rennes Monaco Monaco
22:00 19/09/2020 Lens Lens Bordeaux Bordeaux
Tây Ban Nha
22:00 20/09/2020 Levante Levante Atletico Madrid Atletico Madrid
22:00 20/09/2020 Sevilla Sevilla Elche Elche
02:00 20/09/2020 Celta Vigo Celta Vigo Valencia Valencia
23:30 19/09/2020 Getafe Getafe Osasuna Osasuna
21:00 19/09/2020 Villarreal Villarreal Eibar Eibar
Ngoại Hạng Anh
02:00 20/09/2020 Arsenal Arsenal West Ham West Ham
23:30 19/09/2020 Manchester United Manchester United Crystal Palace Crystal Palace
21:00 19/09/2020 Leeds Leeds Fulham Fulham
18:30 19/09/2020 Everton Everton West Brom West Brom
Bóng Đá Hạng 2 Đức - Bundesliga 2
18:00 19/09/2020 Hannover 96 Hannover 96 Karlsruher SC Karlsruher SC
18:00 19/09/2020 SV Sandhausen SV Sandhausen SV Darmstadt 98 SV Darmstadt 98
18:00 19/09/2020 FC Wurzburger Kickers FC Wurzburger Kickers Erzgebirge AUE Erzgebirge AUE
Regionalliga - Tirol
21:00 19/09/2020 Wacker Innsbruck (Am) Wacker Innsbruck (Am) Swarovski Tirol II Swarovski Tirol II
Ascenso MX
00:00 20/09/2020 Atlante FC Atlante FC Venados FC Venados FC
Divizia Națională
23:00 19/09/2020 Petrocub Petrocub Milsami Orhei Milsami Orhei
20:00 19/09/2020 Dacia-Buiucani Dacia-Buiucani Zimbru Zimbru
Primera B
23:00 19/09/2020 Bogota FC Bogota FC Union Magdalena Union Magdalena
Super League
00:00 20/09/2020 FC Lugano FC Lugano FC Luzern FC Luzern
00:00 20/09/2020 BSC Young Boys BSC Young Boys FC Zurich FC Zurich
PFL - Center
20:00 19/09/2020 Kvant Kvant Salyut-Belgorod Salyut-Belgorod
Liga II
18:30 19/09/2020 Rapid Rapid Turris-Oltul T. Măgurele Turris-Oltul T. Măgurele
15:00 19/09/2020 Concordia Concordia Pandurii TG JIU Pandurii TG JIU
15:00 19/09/2020 CS Mioveni CS Mioveni Metaloglobus Metaloglobus
15:00 19/09/2020 Farul Constanta Farul Constanta SCM Gloria Buzău SCM Gloria Buzău
15:00 19/09/2020 CSM Reşiţa CSM Reşiţa FC Politehnica Timisoara FC Politehnica Timisoara
15:00 19/09/2020 Ripensia Timisoara Ripensia Timisoara Aerostar Bacau Aerostar Bacau
15:00 19/09/2020 Slatina Slatina Comuna Recea Comuna Recea
Super Liga
01:00 20/09/2020 Ružomberok Ružomberok Zemplín Michalovce Zemplín Michalovce
00:00 20/09/2020 Spartak Trnava Spartak Trnava Zlaté Moravce Zlaté Moravce
00:00 20/09/2020 Pohronie Pohronie Sereď Sereď
00:00 20/09/2020 AS Trencin AS Trencin Nitra Nitra
Meistaradeildin
01:00 20/09/2020 NSI Runavik NSI Runavik EB / Streymur EB / Streymur
20:00 19/09/2020 TB TB KI Klaksvik KI Klaksvik
Derde Divisie - Saturday
23:00 19/09/2020 Vvsb Vvsb Harkemase Boys Harkemase Boys
20:00 19/09/2020 Ter Leede Ter Leede ACV ACV
20:00 19/09/2020 Sparta Nijkerk Sparta Nijkerk Sportlust '46 Sportlust '46
19:30 19/09/2020 SteDoCo SteDoCo DVS 33 Ermelo DVS 33 Ermelo
19:30 19/09/2020 VVOG VVOG GOES GOES
19:30 19/09/2020 Dovo Dovo Ajax Amateurs Ajax Amateurs
19:30 19/09/2020 HSV ODIN 59 HSV ODIN 59 Barendrecht Barendrecht
19:30 19/09/2020 Excelsior '31 Excelsior '31 Staphorst Staphorst
19:30 19/09/2020 Hoek Hoek FC Lisse FC Lisse
Hạng hai Hà Lan
21:30 19/09/2020 FC OSS FC OSS Cambuur Cambuur
2. Division - Group 1
21:00 19/09/2020 Moss Moss Fredrikstad Fredrikstad
21:00 19/09/2020 Kjelsås Kjelsås Kvik Halden Kvik Halden
18:00 19/09/2020 Brattvåg Brattvåg Floro Floro
18:00 19/09/2020 Senja Senja Fløya Fløya
Premier Division
01:30 20/09/2020 Shelbourne Shelbourne Finn Harps Finn Harps
Druha Liga - Group A
20:00 19/09/2020 Dinaz Vyshhorod Dinaz Vyshhorod Nyva Vinnytsya Nyva Vinnytsya
Premier League
20:00 19/09/2020 Penang Penang Kuala Lumpur FA Kuala Lumpur FA
20:00 19/09/2020 Pknp Pknp Negeri Sembilan Negeri Sembilan
National League
15:00 19/09/2020 Gyeongju HNP Gyeongju HNP Daejeon Korail Daejeon Korail
15:00 19/09/2020 Cheongju Cheongju Chuncheon Chuncheon
14:00 19/09/2020 Gimpo Citizen Gimpo Citizen Mokpo City Mokpo City
13:00 19/09/2020 Hwaseong Hwaseong Gimhae City Gimhae City
13:00 19/09/2020 Busan Transportation Busan Transportation Gangneung City Gangneung City
12:00 19/09/2020 Yangju Citizen Yangju Citizen Changwon City Changwon City
Hạng 3 Anh
21:00 19/09/2020 AFC Wimbledon AFC Wimbledon Plymouth Plymouth
21:00 19/09/2020 Blackpool Blackpool Swindon Town Swindon Town
21:00 19/09/2020 Bristol Rovers Bristol Rovers Ipswich Ipswich
21:00 19/09/2020 Burton Albion Burton Albion Accrington ST Accrington ST
21:00 19/09/2020 Charlton Charlton Doncaster Doncaster
21:00 19/09/2020 Hull City Hull City Crewe Crewe
21:00 19/09/2020 Milton Keynes Dons Milton Keynes Dons Lincoln Lincoln
21:00 19/09/2020 Oxford United Oxford United Sunderland Sunderland
21:00 19/09/2020 Peterborough Peterborough Fleetwood Town Fleetwood Town
21:00 19/09/2020 Shrewsbury Shrewsbury Northampton Northampton
21:00 19/09/2020 Wigan Wigan Gillingham Gillingham
Giải hạng Nhất USL
00:00 20/09/2020 Chattanooga Red Wolves Chattanooga Red Wolves Greenville Triumph Greenville Triumph
1. Division
22:00 19/09/2020 FC Gomel FC Gomel Sputnik Sputnik
21:00 19/09/2020 Smorgon Smorgon Slonim Slonim
20:00 19/09/2020 Granit Granit Orsha Orsha
19:00 19/09/2020 Khimik Svetlogorsk Khimik Svetlogorsk Volna Volna
4. liga - Divizie E
21:00 19/09/2020 Viktorie Přerov Viktorie Přerov Nové Sady Nové Sady
20:30 19/09/2020 HFK Olomouc HFK Olomouc Hranice Hranice
20:30 19/09/2020 Valašské Meziříčí Valašské Meziříčí Strání Strání
20:30 19/09/2020 Skaštice Skaštice Šumperk Šumperk
20:30 19/09/2020 Bzenec Bzenec Brumov Brumov
Premier League
23:30 19/09/2020 Dynamo Kyiv Dynamo Kyiv Lviv Lviv
21:00 19/09/2020 Inhulets' Inhulets' Desna Desna
18:00 19/09/2020 Oleksandria Oleksandria Vorskla Poltava Vorskla Poltava
U21 League
16:00 19/09/2020 Zorya Luhansk U21 Zorya Luhansk U21 Shakhtar Donetsk U21 Shakhtar Donetsk U21
Primera Division
09:00 19/09/2020 LD Alajuelense LD Alajuelense Municipal Grecia Municipal Grecia
Cup
01:00 20/09/2020 Rebecq Rebecq Sparta Petegem Sparta Petegem
2nd Division - Group 1
20:00 19/09/2020 Frem Frem Holstebro Holstebro
19:00 19/09/2020 Jammerbugt Jammerbugt Dalum Dalum
19:00 19/09/2020 Brabrand Brabrand Middelfart Middelfart
19:00 19/09/2020 Aarhus Fremad Aarhus Fremad VSK Århus VSK Århus
National Division
00:00 20/09/2020 Rodange 91 Rodange 91 US Hostert US Hostert
00:00 20/09/2020 Wiltz Wiltz Union Titus Petange Union Titus Petange
00:00 20/09/2020 FC Differdange 03 FC Differdange 03 Etzella Ettelbruck Etzella Ettelbruck
23:00 19/09/2020 UNA Strassen UNA Strassen Swift Hesperange Swift Hesperange
23:00 19/09/2020 Racing FC Union Luxembourg Racing FC Union Luxembourg Victoria Rosport Victoria Rosport
Serie B Brazil
07:30 19/09/2020 Nautico Recife Nautico Recife Chapecoense-sc Chapecoense-sc
4. liga - Divizie B
21:00 19/09/2020 Ostrov Ostrov Olympie Březová Olympie Březová
21:00 19/09/2020 Baník Souš Baník Souš Brandýs nad Labem Brandýs nad Labem
21:00 19/09/2020 Český Brod Český Brod Neratovice-Byškovice Neratovice-Byškovice
21:00 19/09/2020 Dobříš Dobříš Chomutov Chomutov
15:15 19/09/2020 Kladno Kladno Arsenal Česká Lípa Arsenal Česká Lípa
15:15 19/09/2020 Tatran Rakovník Tatran Rakovník Aritma Praha Aritma Praha
Bóng Đá Đức
23:30 19/09/2020 Borussia Dortmund Borussia Dortmund Borussia Monchengladbach Borussia Monchengladbach
20:30 19/09/2020 Eintracht Frankfurt Eintracht Frankfurt Arminia Bielefeld Arminia Bielefeld
20:30 19/09/2020 Union Berlin Union Berlin FC Augsburg FC Augsburg
20:30 19/09/2020 FC Koln FC Koln 1899 Hoffenheim 1899 Hoffenheim
20:30 19/09/2020 Werder Bremen Werder Bremen Hertha Berlin Hertha Berlin
20:30 19/09/2020 VfB Stuttgart VfB Stuttgart SC Freiburg SC Freiburg
J. League Div.3
17:00 19/09/2020 FC Gifu FC Gifu Parceiro Nagano Parceiro Nagano
17:00 19/09/2020 Kagoshima United Kagoshima United YSCC YSCC
16:00 19/09/2020 Gamba Osaka U23 Gamba Osaka U23 Vanraure Hachinohe Vanraure Hachinohe
15:00 19/09/2020 Sagamihara Sagamihara Imabari Imabari
13:00 19/09/2020 Blaublitz Akita Blaublitz Akita Gainare Tottori Gainare Tottori
13:00 19/09/2020 Fujieda MYFC Fujieda MYFC Roasso Kumamoto Roasso Kumamoto
13:00 19/09/2020 Azul Claro Numazu Azul Claro Numazu Fukushima United Fukushima United
11:30 19/09/2020 Kamatamare Sanuki Kamatamare Sanuki Grulla Morioka Grulla Morioka
Friendlies Clubs
21:00 19/09/2020 Slough Town Slough Town Weymouth Weymouth
21:00 19/09/2020 Torquay Torquay Chippenham Town Chippenham Town
21:00 19/09/2020 Solihull Moors Solihull Moors Hereford Hereford
21:00 19/09/2020 AFC Telford United AFC Telford United Notts County Notts County
21:00 19/09/2020 Crusaders FC Crusaders FC Queen's University Queen's University
21:00 19/09/2020 St Albans City St Albans City Sutton Utd Sutton Utd
21:00 19/09/2020 Wealdstone Wealdstone Dulwich Hamlet Dulwich Hamlet
21:00 19/09/2020 Eastleigh Eastleigh Eastbourne Borough Eastbourne Borough
20:00 19/09/2020 Kettering Town Kettering Town King's Lynn Town King's Lynn Town
18:00 19/09/2020 Alfreton Town Alfreton Town Chesterfield Chesterfield
Tasmania NPL
15:30 19/09/2020 Olympia Warriors Olympia Warriors Clarence Zebras Clarence Zebras
13:30 19/09/2020 Launceston City Launceston City South Hobart South Hobart
13:30 19/09/2020 Glenorchy Knights Glenorchy Knights Kingborough Lions Kingborough Lions
11:15 19/09/2020 Devonport City Devonport City Riverside Riverside
Western Australia NPL
14:00 19/09/2020 Armadale Armadale Floreat Athena Floreat Athena
14:00 19/09/2020 Gwelup Croatia Gwelup Croatia ECU Joondalup ECU Joondalup
14:00 19/09/2020 Sorrento Sorrento Cockburn City Cockburn City
14:00 19/09/2020 Perth Perth Rockingham City Rockingham City
14:00 19/09/2020 Bayswater City Bayswater City Perth Glory II Perth Glory II
14:00 19/09/2020 Balcatta Balcatta Inglewood United Inglewood United
Super Liga
21:00 19/09/2020 Backa Backa Napredak Napredak
21:00 19/09/2020 Metalac GM Metalac GM Mladost Lucani Mladost Lucani
21:00 19/09/2020 Radnicki NIS Radnicki NIS Cukaricki Cukaricki
Thai League 2
20:00 19/09/2020 Ayutthaya FC Ayutthaya FC Lampang FC Lampang FC
19:00 19/09/2020 Ranong United Ranong United Chiangmai FC Chiangmai FC
19:00 19/09/2020 Customs United Customs United Kasetsart FC Kasetsart FC
18:00 19/09/2020 Navy FC Navy FC Uthai Thani Uthai Thani
17:45 19/09/2020 Chiangmai United Chiangmai United Sisaket Sisaket
Campionato
20:00 19/09/2020 Murata Murata Domagnano Domagnano
20:00 19/09/2020 Tre Penne Tre Penne Fiorentino Fiorentino
Druga HNL
21:30 19/09/2020 Solin Solin HNK Hajduk Split II HNK Hajduk Split II
21:30 19/09/2020 Rudes Rudes Bsk Bijelo Brdo Bsk Bijelo Brdo
21:30 19/09/2020 HNK Cibalia HNK Cibalia Dinamo Zagreb II Dinamo Zagreb II
21:30 19/09/2020 Dubrava Zagreb Dubrava Zagreb Opatija Opatija
21:30 19/09/2020 Hrvatski Dragovoljac Hrvatski Dragovoljac Inter Zapresic Inter Zapresic
21:30 19/09/2020 Junak Junak Dugopolje Dugopolje
3. liga - CFL A
21:00 19/09/2020 Jiskra Domažlice Jiskra Domažlice Admira Praha Admira Praha
15:15 19/09/2020 Loko Vltavín Loko Vltavín Viktoria Plzeň II Viktoria Plzeň II
15:15 19/09/2020 Motorlet Praha Motorlet Praha Sokol Hostouň Sokol Hostouň
15:15 19/09/2020 Benešov Benešov Slavia Praha II Slavia Praha II
Reserve League
20:00 19/09/2020 Isloch Res. Isloch Res. Dinamo Minsk Res. Dinamo Minsk Res.
18:00 19/09/2020 Slavia Res. Slavia Res. Shakhtyor Res. Shakhtyor Res.
17:00 19/09/2020 Slutsk Res. Slutsk Res. BATE Res. BATE Res.
Northern NSW NPL
14:30 19/09/2020 Weston Bears Weston Bears Lambton Jaffas Lambton Jaffas
10:45 19/09/2020 Lake Macquarie Lake Macquarie Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic
Ligi kuu Bara
20:00 19/09/2020 Kagera Sugar Kagera Sugar Young Africans Young Africans
18:00 19/09/2020 Tanzania Prisons Tanzania Prisons Namungo Namungo
Ligue 2
00:00 20/09/2020 Chateauroux Chateauroux Amiens Amiens
00:00 20/09/2020 Caen Caen Chambly Thelle FC Chambly Thelle FC
00:00 20/09/2020 Dunkerque Dunkerque Valenciennes Valenciennes
00:00 20/09/2020 Grenoble Grenoble Ajaccio Ajaccio
00:00 20/09/2020 PAU PAU Guingamp Guingamp
00:00 20/09/2020 Sochaux Sochaux Rodez Rodez
00:00 20/09/2020 Paris FC Paris FC Nancy Nancy
00:00 20/09/2020 LE Havre LE Havre Niort Niort
20:00 19/09/2020 Clermont Foot Clermont Foot Toulouse Toulouse
VĐQG Peru
01:15 20/09/2020 Sport Huancayo Sport Huancayo Alianza Lima Alianza Lima
23:00 19/09/2020 Deportivo Municipal Deportivo Municipal Carlos A. Mannucci Carlos A. Mannucci
06:00 19/09/2020 Universitario Universitario Ayacucho FC Ayacucho FC
1 Lyga
19:00 19/09/2020 Kauno Žalgiris II Kauno Žalgiris II Atmosfera Atmosfera
18:00 19/09/2020 Minija Minija BFA BFA
17:00 19/09/2020 Jonava Jonava Dainava Dainava
VĐQG Séc
00:00 20/09/2020 Bohemians 1905 Bohemians 1905 Plzen Plzen
21:30 19/09/2020 Baník Ostrava Baník Ostrava Pardubice Pardubice
21:30 19/09/2020 Opava Opava České Budějovice České Budějovice
Ettan - Södra
22:00 19/09/2020 Landskrona BoIS Landskrona BoIS Utsikten Utsikten
21:00 19/09/2020 Motala Motala Trollhättan Trollhättan
20:00 19/09/2020 IFK Varnamo IFK Varnamo Skövde AIK Skövde AIK
20:00 19/09/2020 Assyriska Turabdin Assyriska Turabdin Qviding FIF Qviding FIF
20:00 19/09/2020 Oskarshamns AIK Oskarshamns AIK Tvååker Tvååker
20:00 19/09/2020 Torns Torns Linköping City Linköping City
18:00 19/09/2020 Eskilsminne Eskilsminne Lund Lund
18:00 19/09/2020 Lindome Lindome Karlskrona Karlskrona
Hạng Hai Bồ Đào Nha
00:00 20/09/2020 SC Covilha SC Covilha Cova De Piedade Cova De Piedade
23:00 19/09/2020 FC Porto B FC Porto B Vizela Vizela
21:30 19/09/2020 Mafra Mafra Academico Viseu Academico Viseu
21:30 19/09/2020 Arouca Arouca Leixoes Leixoes
17:00 19/09/2020 Casa Pia Casa Pia Benfica B Benfica B
2. liga
00:00 20/09/2020 Skalica Skalica Poprad Poprad
23:00 19/09/2020 Podbrezová Podbrezová Žilina II Žilina II
20:30 19/09/2020 Slavoj Trebišov Slavoj Trebišov Šamorín Šamorín
20:30 19/09/2020 Komárno Komárno Partizán Bardejov Partizán Bardejov
20:30 19/09/2020 Dubnica Dubnica Púchov Púchov
20:30 19/09/2020 Dukla Banská Bystrica Dukla Banská Bystrica Liptovský Mikuláš Liptovský Mikuláš
Regionalliga - Salzburg
22:00 19/09/2020 Seekirchen Seekirchen Anif Anif
21:00 19/09/2020 Bischofshofen Bischofshofen TSV St. Johann TSV St. Johann
Liga Nacional
02:00 20/09/2020 Iztapa Iztapa Antigua GFC Antigua GFC
00:00 20/09/2020 Comunicaciones Comunicaciones Santa Lucía Santa Lucía
Ettan - Norra
23:30 19/09/2020 Vasalund Vasalund Team Thoren Team Thoren
21:00 19/09/2020 IF Karlstad IF Karlstad Berga Berga
20:00 19/09/2020 Nyköping Nyköping Karlslund Karlslund
19:00 19/09/2020 IF Brommapojkarna IF Brommapojkarna IFK Luleå IFK Luleå
18:00 19/09/2020 Örebro Syrianska Örebro Syrianska IK Frej IK Frej
Premier
21:00 19/09/2020 Fjolnir Fjolnir KA Akureyri KA Akureyri
Challenge League
23:30 19/09/2020 FC Aarau FC Aarau FC WIL 1900 FC WIL 1900
22:30 19/09/2020 SC Kriens SC Kriens Neuchatel Xamax FC Neuchatel Xamax FC
22:30 19/09/2020 FC Schaffhausen FC Schaffhausen FC Chiasso FC Chiasso
PFL - South
21:00 19/09/2020 Krasnodar III Krasnodar III Urozhay Urozhay
18:00 19/09/2020 Biolog Biolog Anzhi Anzhi
Football National League
22:00 19/09/2020 FK Neftekhimik FK Neftekhimik Alaniya II Alaniya II
22:00 19/09/2020 Chayka Chayka Krasnodar 2 Krasnodar 2
21:30 19/09/2020 Irtysh Pavlodar Irtysh Pavlodar Krylya Sovetov Krylya Sovetov
21:00 19/09/2020 Dinamo Bryansk Dinamo Bryansk Tekstilshchik Tekstilshchik
20:00 19/09/2020 Nizhny Novgorod Nizhny Novgorod Shinnik Yaroslavl Shinnik Yaroslavl
20:00 19/09/2020 Orenburg Orenburg Akron Akron
19:00 19/09/2020 Chertanovo Moscow Chertanovo Moscow Fakel Voronezh Fakel Voronezh
19:00 19/09/2020 Spartak Moscow 2 Spartak Moscow 2 Veles Veles
17:00 19/09/2020 TOM Tomsk TOM Tomsk Volgar Astrakhan Volgar Astrakhan
12:00 19/09/2020 Ska-khabarovsk Ska-khabarovsk Baltika Baltika
Meistriliiga
20:00 19/09/2020 Kuressaare Kuressaare Legion Legion
17:00 19/09/2020 Trans Narva Trans Narva Tulevik Tulevik
17:00 19/09/2020 Tallinna Kalev Tallinna Kalev Tammeka Tammeka
Liga De Ascenso
00:00 20/09/2020 Cariari Pococi Cariari Pococi Escazucena Escazucena
2. Division - Group 2
21:00 19/09/2020 Vard Vard Flekkerøy Flekkerøy
21:00 19/09/2020 Arendal Arendal Notodden Notodden
19:00 19/09/2020 Sotra Sotra Bærum Bærum
Ligue A
20:30 19/09/2020 Dynamik Dynamik Les Eléphants Les Eléphants
20:00 19/09/2020 Flambeau du Centre Flambeau du Centre Aigle Noir Aigle Noir
Superettan
22:30 19/09/2020 trelleborgs FF trelleborgs FF Orgryte IS Orgryte IS
22:30 19/09/2020 Jonkopings Sodra Jonkopings Sodra Osters IF Osters IF
Super League
20:00 19/09/2020 Johor Darul Takzim FC Johor Darul Takzim FC Selangor Selangor
20:00 19/09/2020 UiTM FC UiTM FC Terengganu Terengganu
League One
18:35 19/09/2020 Shaanxi Changan Athletic Shaanxi Changan Athletic Hangzhou Greentown Hangzhou Greentown
18:00 19/09/2020 Heilongjiang Lava Spring Heilongjiang Lava Spring Kunshan Kunshan
15:00 19/09/2020 Beijing Baxy Beijing Baxy Beijing Renhe Beijing Renhe
VĐQG Bỉ
01:45 20/09/2020 Waasland-beveren Waasland-beveren Anderlecht Anderlecht
23:30 19/09/2020 Royal Excel Mouscron Royal Excel Mouscron Gent Gent
21:15 19/09/2020 Oostende Oostende OH Leuven OH Leuven
B PFG
23:00 19/09/2020 Septemvri Simitli Septemvri Simitli Hebar 1918 Hebar 1918
21:00 19/09/2020 Yantra 2019 Yantra 2019 Septemvri Sofia Septemvri Sofia
21:00 19/09/2020 Sportist Svoge Sportist Svoge Vitosha Bistritsa Vitosha Bistritsa
21:00 19/09/2020 Neftochimic Burgas Neftochimic Burgas Kariana Erden Kariana Erden
20:15 19/09/2020 Lokomotiv Sofia Lokomotiv Sofia Litex Litex
2. Division
21:30 19/09/2020 Dinamo Malorita Dinamo Malorita DYuSSh-3 Pinsk DYuSSh-3 Pinsk
20:30 19/09/2020 Pershiy Regien Pershiy Regien Baranovichi Baranovichi
20:00 19/09/2020 Ivatsevichi Ivatsevichi Molodechno-DYuSSh 4 Molodechno-DYuSSh 4
19:00 19/09/2020 Meliorator Zhitkovichi Meliorator Zhitkovichi Ostrovets FC Ostrovets FC
18:00 19/09/2020 Kronon Kronon Chayka Zelva Chayka Zelva
18:00 19/09/2020 SMI Autotrans SMI Autotrans Bumprom Bumprom
17:00 19/09/2020 Viktoriya Maryina Horka Viktoriya Maryina Horka Polotsk Polotsk
17:00 19/09/2020 Osipovichy Osipovichy Zhlobin Zhlobin
TFF 1. Lig
23:00 19/09/2020 Altınordu Altınordu Bursaspor Bursaspor
18:00 19/09/2020 Bandırmaspor Bandırmaspor Akhisar Belediye Akhisar Belediye
18:00 19/09/2020 Tuzlaspor Tuzlaspor Balıkesirspor Balıkesirspor
4. liga - Divizie F
20:30 19/09/2020 Vítkovice Vítkovice Frýdlant Frýdlant
20:30 19/09/2020 Heřmanice Slezská Heřmanice Slezská Karviná II Karviná II
20:30 19/09/2020 Dětmarovice Dětmarovice Jiskra Rýmařov Jiskra Rýmařov
15:15 19/09/2020 Nový Jičín Nový Jičín Bospor Bohumín Bospor Bohumín
David Kipiani Cup
22:00 19/09/2020 Spaeri Spaeri Dila Dila
18:30 19/09/2020 Gagra Gagra Dinamo Batumi Dinamo Batumi
Second League
21:30 19/09/2020 Drezga Drezga Jedinstvo Jedinstvo
21:30 19/09/2020 Mornar Mornar Ibar Ibar
21:30 19/09/2020 Bokelj Bokelj Igalo Igalo
21:30 19/09/2020 Berane Berane Arsenal Tivat Arsenal Tivat
21:30 19/09/2020 Grbalj Grbalj Kom Kom
Premyer Liqa
22:15 19/09/2020 Sumqayıt Sumqayıt Səbail Səbail
20:00 19/09/2020 Qabala Qabala Keshla FC Keshla FC
bóng đá VĐQG Belarus
22:00 19/09/2020 Gorodeya Gorodeya Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino
20:00 19/09/2020 Dinamo Brest Dinamo Brest FC Energetik-Bgu Minsk FC Energetik-Bgu Minsk
18:00 19/09/2020 FC Vitebsk FC Vitebsk Belshina Belshina
1. Division
00:30 20/09/2020 AEL AEL Karmiotissa Karmiotissa
22:30 19/09/2020 Pafos Pafos Ethnikos Achna Ethnikos Achna
Serie C
02:00 20/09/2020 Sao Bento Sao Bento Volta Redonda Volta Redonda
4. liga - Divizie C
21:00 19/09/2020 Náchod Náchod Letohrad Letohrad
21:00 19/09/2020 Vysoké Mýto Vysoké Mýto Benátky nad Jizerou Benátky nad Jizerou
18:00 19/09/2020 Horky nad Jizerou Horky nad Jizerou Hlinsko Hlinsko
15:30 19/09/2020 Kosmonosy Kosmonosy Čáslav Čáslav
15:15 19/09/2020 Sparta Kutná Hora Sparta Kutná Hora Polaban Nymburk Polaban Nymburk
15:15 19/09/2020 Sokol Libiš Sokol Libiš Kolín Kolín
Brisbane Premier League
16:00 19/09/2020 North Star North Star Acacia Ridge Acacia Ridge
15:00 19/09/2020 Caboolture Caboolture The Gap The Gap
15:00 19/09/2020 Albany Creek Albany Creek Grange Thistle Grange Thistle
14:00 19/09/2020 Bayside United Bayside United Toowong Toowong
Bóng đá Nhật Bản - J. LEAGUE
17:00 19/09/2020 Kashiwa Reysol Kashiwa Reysol Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
16:30 19/09/2020 Shonan Bellmare Shonan Bellmare Shimizu S-pulse Shimizu S-pulse
16:00 19/09/2020 Cerezo Osaka Cerezo Osaka Kashima Kashima
15:00 19/09/2020 Nagoya Grampus Nagoya Grampus Vissel Kobe Vissel Kobe
14:00 19/09/2020 Sagan Tosu Sagan Tosu Yokohama F. Marinos Yokohama F. Marinos
12:00 19/09/2020 Consadole Sapporo Consadole Sapporo Gamba Osaka Gamba Osaka
Botola Pro
01:15 20/09/2020 Olympique Khouribga Olympique Khouribga Renaissance Berkane Renaissance Berkane
VĐQG Đan Mạch
20:30 19/09/2020 FC Midtjylland FC Midtjylland Lyngby Lyngby
NWSL Women
00:00 20/09/2020 North Carolina Courage W North Carolina Courage W Orlando Pride W Orlando Pride W
Liga 3
19:00 19/09/2020 Bayern München II Bayern München II Türkgücü-Ataspor Türkgücü-Ataspor
19:00 19/09/2020 Hansa Rostock Hansa Rostock MSV Duisburg MSV Duisburg
19:00 19/09/2020 SV Meppen SV Meppen TSV 1860 Munich TSV 1860 Munich
19:00 19/09/2020 FSV Zwickau FSV Zwickau SpVgg Unterhaching SpVgg Unterhaching
19:00 19/09/2020 SV Wehen SV Wehen Verl Verl
19:00 19/09/2020 VfB Lubeck VfB Lubeck FC Saarbrucken FC Saarbrucken
Premiership
21:00 19/09/2020 Celtic Celtic Livingston Livingston
21:00 19/09/2020 Dundee Utd Dundee Utd ST Mirren ST Mirren
21:00 19/09/2020 Kilmarnock Kilmarnock Hamilton Academical Hamilton Academical
21:00 19/09/2020 ST Johnstone ST Johnstone Ross County Ross County
VĐQG Thái Lan
20:00 19/09/2020 Bangkok United Bangkok United Suphanburi Suphanburi
17:45 19/09/2020 Police Tero Police Tero Ratchaburi Ratchaburi
3. liga - MSFL
20:30 19/09/2020 Vrchovina Vrchovina Sigma Olomouc II Sigma Olomouc II
20:30 19/09/2020 Uherský Brod Uherský Brod Frýdek-Místek Frýdek-Místek
20:30 19/09/2020 Slovan Rosice Slovan Rosice Odra Petřkovice Odra Petřkovice
19:30 19/09/2020 Dolní Benešov Dolní Benešov Hanácká Hanácká
15:15 19/09/2020 Vyškov Vyškov Velké Meziříčí Velké Meziříčí
3. liga - CFL B
21:00 19/09/2020 Slovan Velvary Slovan Velvary Teplice II Teplice II
21:00 19/09/2020 Ústí nad Orlicí Ústí nad Orlicí Přepeře Přepeře
Nhất Quốc gia Croatia
00:05 21/09/2020 HNK Rijeka HNK Rijeka HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split
00:05 20/09/2020 Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb NK Slaven Belupo NK Slaven Belupo
22:00 19/09/2020 HNK Gorica HNK Gorica Istra 1961 Istra 1961
Premijer Liga
01:00 20/09/2020 Zeljeznicar Sarajevo Zeljeznicar Sarajevo Krupa na Vrbasu Krupa na Vrbasu
23:00 19/09/2020 Radnik Bijeljina Radnik Bijeljina Olimpik Sarajevo Olimpik Sarajevo
21:30 19/09/2020 Zrinjski Zrinjski Siroki Brijeg Siroki Brijeg
21:30 19/09/2020 Mladost Doboj Kakanj Mladost Doboj Kakanj Velež Velež
Tipp3 Bundesliga
22:00 19/09/2020 Red Bull Salzburg Red Bull Salzburg SCR Altach SCR Altach
22:00 19/09/2020 WSG Wattens WSG Wattens Lask Linz Lask Linz
22:00 19/09/2020 Sturm Graz Sturm Graz Rapid Vienna Rapid Vienna
USL Championship
09:00 19/09/2020 Orange County SC Orange County SC Las Vegas Lights Las Vegas Lights
Division 2
21:00 19/09/2020 Dalvík / Reynir Dalvík / Reynir Fjardabyggd Fjardabyggd
21:00 19/09/2020 Selfoss Selfoss Thróttur Vogar Thróttur Vogar
20:00 19/09/2020 Völsungur Völsungur Kórdrengir Kórdrengir
FA Cup
19:00 19/09/2020 SHANGHAI SIPG SHANGHAI SIPG Chongqing Lifan Chongqing Lifan
18:35 19/09/2020 Beijing Guoan Beijing Guoan Qingdao Huanghai Qingdao Huanghai
17:00 19/09/2020 Wuhan Zall Wuhan Zall Hebei Zhongji Hebei Zhongji
14:30 19/09/2020 Tianjin Teda Tianjin Teda Shijiazhuang Y. J. Shijiazhuang Y. J.
FNL
21:30 19/09/2020 Viktoria Žižkov Viktoria Žižkov Hradec Králové Hradec Králové
21:30 19/09/2020 Dukla Praha Dukla Praha Třinec Třinec
Non League Premier - Isthmian
21:00 19/09/2020 Bishop's Stortford Bishop's Stortford Bognor Regis Town Bognor Regis Town
21:00 19/09/2020 Brightlingsea Regent Brightlingsea Regent Margate Margate
21:00 19/09/2020 Carshalton Athletic Carshalton Athletic Potters Bar Town Potters Bar Town
21:00 19/09/2020 Cheshunt Cheshunt East Thurrock United East Thurrock United
21:00 19/09/2020 Corinthian-Casuals Corinthian-Casuals Haringey Borough Haringey Borough
21:00 19/09/2020 Cray Wanderers Cray Wanderers Kingstonian Kingstonian
21:00 19/09/2020 Enfield Town Enfield Town Lewes Lewes
21:00 19/09/2020 AFC Hornchurch AFC Hornchurch Merstham Merstham
21:00 19/09/2020 Leatherhead Leatherhead Horsham Horsham
21:00 19/09/2020 Folkestone Invicta Folkestone Invicta Worthing Worthing
Non League Premier - Southern
21:00 19/09/2020 Beaconsfield Town Beaconsfield Town Poole Town Poole Town
21:00 19/09/2020 Chesham United Chesham United Gosport Borough Gosport Borough
21:00 19/09/2020 Dorchester Town Dorchester Town Weston-super-Mare Weston-super-Mare
21:00 19/09/2020 Farnborough Farnborough Swindon Supermarine Swindon Supermarine
21:00 19/09/2020 Hayes & Yeading United Hayes & Yeading United Taunton Town Taunton Town
21:00 19/09/2020 Metropolitan Police Metropolitan Police Yate Town Yate Town
21:00 19/09/2020 Salisbury Salisbury Hendon Hendon
21:00 19/09/2020 Tiverton Town Tiverton Town Wimborne Town Wimborne Town
21:00 19/09/2020 Truro City Truro City Harrow Borough Harrow Borough
21:00 19/09/2020 Walton Casuals Walton Casuals Hartley Wintney Hartley Wintney
First League
20:30 19/09/2020 FK Rabotnicki FK Rabotnicki Struga Struga
20:30 19/09/2020 Makedonija GjP Makedonija GjP Vardar Skopje Vardar Skopje
Druha Liga - Group B
20:30 19/09/2020 Real Pharm Real Pharm Cherkashchyna-Akademiya Cherkashchyna-Akademiya
20:00 19/09/2020 Nikopol Nikopol Metal Kharkiv Metal Kharkiv
Regionalliga - Ost
21:30 19/09/2020 Leobendorf Leobendorf Mannsdorf-Großenzersdorf Mannsdorf-Großenzersdorf
21:30 19/09/2020 Stripfing Stripfing Bruck/Leitha Bruck/Leitha
Kakkonen - Lohko C
20:00 19/09/2020 GBK GBK JBK JBK
19:00 19/09/2020 VIFK VIFK Kiisto Kiisto
Premier League
17:00 19/09/2020 Taraz Taraz Zhetysu Zhetysu
Bóng Đá Ý
01:45 20/09/2020 Verona Verona AS Roma AS Roma
23:00 19/09/2020 Fiorentina Fiorentina Torino Torino
1. SNL
23:00 19/09/2020 Maribor Maribor Celje Celje
20:45 19/09/2020 Bravo Bravo Koper Koper
VĐQG Hà Lan
02:00 20/09/2020 Fortuna Sittard Fortuna Sittard Heerenveen Heerenveen
01:00 20/09/2020 PSV Eindhoven PSV Eindhoven Emmen Emmen
23:45 19/09/2020 Vitesse Vitesse Sparta Rotterdam Sparta Rotterdam
21:30 19/09/2020 AZ Alkmaar AZ Alkmaar PEC Zwolle PEC Zwolle
Kakkonen - Lohko A
20:00 19/09/2020 NJS NJS PKKU PKKU
19:00 19/09/2020 Kiffen Kiffen EPS EPS
19:00 19/09/2020 PK-35 PK-35 JäPS JäPS
Regionalliga - SudWest
19:00 19/09/2020 Bahlinger SC Bahlinger SC TSV Steinbach TSV Steinbach
19:00 19/09/2020 FSV Mainz 05 II FSV Mainz 05 II Freiburg II Freiburg II
19:00 19/09/2020 FC Astoria Walldorf FC Astoria Walldorf SSV ULM 1846 SSV ULM 1846
19:00 19/09/2020 FSV Frankfurt FSV Frankfurt FC Gießen FC Gießen
19:00 19/09/2020 SV Elversberg SV Elversberg Schott Mainz Schott Mainz
19:00 19/09/2020 FC 08 Homburg FC 08 Homburg Eintracht Stadtallendorf Eintracht Stadtallendorf
19:00 19/09/2020 Hessen Kassel Hessen Kassel Pirmasens Pirmasens
19:00 19/09/2020 Kickers Offenbach Kickers Offenbach Hoffenheim II Hoffenheim II
Premier League
20:30 19/09/2020 Ural Ural Zenit Saint Petersburg Zenit Saint Petersburg
Regionalliga - Mitte
00:00 20/09/2020 St. Anna St. Anna Bad Gleichenberg Bad Gleichenberg
23:00 19/09/2020 Stadl-Paura Stadl-Paura Sturm Graz II Sturm Graz II
21:00 19/09/2020 Ried II Ried II Gurten Gurten
Liga I
01:45 20/09/2020 CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova FC Voluntari FC Voluntari
23:00 19/09/2020 Sepsi OSK Sfantu Gheorghe Sepsi OSK Sfantu Gheorghe Viitorul Constanta Viitorul Constanta
1. Liga
20:00 19/09/2020 Smiltene Smiltene JDFS Alberts JDFS Alberts
20:00 19/09/2020 Saldus SS/Leevon Saldus SS/Leevon Grobiņa Grobiņa
19:00 19/09/2020 Auda Auda Lokomotiv Daugavpils Lokomotiv Daugavpils
19:00 19/09/2020 Rēzekne FA Rēzekne FA Super Nova Super Nova
Primera A
02:00 20/09/2020 Patriotas Patriotas Envigado Envigado
06:00 19/09/2020 La Equidad La Equidad Chico Chico
National Premier Leagues
12:45 19/09/2020 Canberra FC Canberra FC Belconnen United Belconnen United
10:30 19/09/2020 Gungahlin United Gungahlin United Cooma Tigers FC Cooma Tigers FC
2e Klasse
01:45 20/09/2020 Union St. Gilloise Union St. Gilloise Seraing United Seraing United
II Liga - East
00:00 20/09/2020 Pogoń Siedlce Pogoń Siedlce Hutnik Kraków Hutnik Kraków
23:15 19/09/2020 Górnik Polkowice Górnik Polkowice GKS Katowice GKS Katowice
23:00 19/09/2020 Olimpia Grudziądz Olimpia Grudziądz Sokół Ostróda Sokół Ostróda
22:00 19/09/2020 Olimpia Elbląg Olimpia Elbląg Chojniczanka Chojnice Chojniczanka Chojnice
21:00 19/09/2020 SKRA Częstochowa SKRA Częstochowa Motor Lublin Motor Lublin
21:00 19/09/2020 Garbarnia Kraków Garbarnia Kraków Wigry Suwałki Wigry Suwałki
20:30 19/09/2020 Znicz Pruszków Znicz Pruszków Stal Rzeszów Stal Rzeszów
20:00 19/09/2020 Stargard Szczeciński Stargard Szczeciński Bytovia Bytów Bytovia Bytów
New South Wales NPL
16:00 19/09/2020 Western Sydney Wanderers Western Sydney Wanderers North Shore Mariners North Shore Mariners
Hạng 2 Hàn Quốc
16:30 19/09/2020 FC Anyang FC Anyang Jeonnam Dragons Jeonnam Dragons
16:30 19/09/2020 Gyeongnam FC Gyeongnam FC Ansan Greeners Ansan Greeners
14:00 19/09/2020 Bucheon FC 1995 Bucheon FC 1995 Jeju United FC Jeju United FC
14:00 19/09/2020 Daejeon Citizen Daejeon Citizen Seoul E-Land FC Seoul E-Land FC
Super Lig
23:00 19/09/2020 Besiktas Besiktas Antalyaspor Antalyaspor
23:00 19/09/2020 Alanyaspor Alanyaspor Kayserispor Kayserispor
20:00 19/09/2020 Denizlispor Denizlispor Trabzonspor Trabzonspor
17:30 19/09/2020 Genclerbirligi Genclerbirligi Konyaspor Konyaspor
Serie A
07:00 19/09/2020 LDU Portoviejo LDU Portoviejo CD Olmedo CD Olmedo
Hạng 2 Tây Ban Nha
07:00 20/09/2020 Almeria Almeria Zaragoza Zaragoza
07:00 20/09/2020 Girona Girona UD Logroñés UD Logroñés
02:00 20/09/2020 Rayo Vallecano Rayo Vallecano Sabadell Sabadell
23:15 19/09/2020 Alcorcon Alcorcon Tenerife Tenerife
23:15 19/09/2020 Castellón Castellón Malaga Malaga
21:00 19/09/2020 Mirandes Mirandes Oviedo Oviedo
Premier League
02:15 20/09/2020 Mosta Mosta Gudja United Gudja United
22:00 19/09/2020 Zejtun Corinthians Zejtun Corinthians Santa Lucía Santa Lucía
1. Division
12:00 19/09/2020 Sport Academy Kairat Sport Academy Kairat SDYuShOR 8 SDYuShOR 8
Erste Liga
01:25 20/09/2020 SV Horn SV Horn FC Liefering FC Liefering
Segunda Division
20:00 19/09/2020 Central Espanol Central Espanol Rampla Juniors Rampla Juniors
Serie D
02:00 20/09/2020 America-RN America-RN Campinense Campinense
02:00 20/09/2020 Tupynambás Tupynambás Bahia de Feira Bahia de Feira
01:30 20/09/2020 Juventude MA Juventude MA Santos AP Santos AP
01:30 20/09/2020 Nacional PR Nacional PR Ferroviária Ferroviária
01:00 20/09/2020 Jacyobá Jacyobá Central SC Central SC
01:00 20/09/2020 Portuguesa RJ Portuguesa RJ Toledo Toledo
01:00 20/09/2020 Pelotas Pelotas Marcílio Dias Marcílio Dias
01:00 20/09/2020 Real Noroeste Real Noroeste Goianésia Goianésia
4. liga - Divizie D
20:30 19/09/2020 Start Brno Start Brno Velká Bíteš Velká Bíteš
20:30 19/09/2020 Hodonín Hodonín Zbrojovka Brno II Zbrojovka Brno II
20:30 19/09/2020 Bystřice nad Pernštejnem Bystřice nad Pernštejnem Havlíčkův Brod Havlíčkův Brod
15:30 19/09/2020 Břeclav Břeclav Slavoj Polná Slavoj Polná
VĐQG Na Uy
01:30 20/09/2020 Sarpsborg 08 FF Sarpsborg 08 FF Mjondalen Mjondalen
23:00 19/09/2020 Valerenga Valerenga Molde Molde
J. League Div.2
17:00 19/09/2020 JEF United Chiba JEF United Chiba Fagiano Okayama Fagiano Okayama
17:00 19/09/2020 Kanazawa Kanazawa Avispa Fukuoka Avispa Fukuoka
17:00 19/09/2020 Jubilo Iwata Jubilo Iwata Tochigi SC Tochigi SC
17:00 19/09/2020 Renofa Yamaguchi Renofa Yamaguchi Tokyo Verdy Tokyo Verdy
17:00 19/09/2020 FC Ryukyu FC Ryukyu Mito Hollyhock Mito Hollyhock
16:00 19/09/2020 Montedio Yamagata Montedio Yamagata Kitakyushu Kitakyushu
13:00 19/09/2020 Matsumoto Yamaga Matsumoto Yamaga V-varen Nagasaki V-varen Nagasaki
12:00 19/09/2020 Ventforet Kofu Ventforet Kofu Kyoto Sanga Kyoto Sanga
12:00 19/09/2020 Albirex Niigata Albirex Niigata Tokushima Vortis Tokushima Vortis
1. Liga U19
17:00 19/09/2020 Zlín U19 Zlín U19 Meteor Praha U19 Meteor Praha U19
16:00 19/09/2020 Karviná U19 Karviná U19 Viktoria Plzeň U19 Viktoria Plzeň U19
15:00 19/09/2020 Hradec Králové U19 Hradec Králové U19 Pardubice U19 Pardubice U19
Viasat Divisionen
19:00 19/09/2020 Viborg Viborg Skive Skive
18:30 19/09/2020 Silkeborg Silkeborg Esbjerg Esbjerg
18:00 19/09/2020 Kolding IF Kolding IF HB Koge HB Koge
Major League Soccer
09:00 19/09/2020 Seattle Sounders Seattle Sounders Los Angeles FC Los Angeles FC
League Two
21:00 19/09/2020 Colchester Colchester Bolton Bolton
21:00 19/09/2020 Crawley Town Crawley Town Scunthorpe Scunthorpe
21:00 19/09/2020 Exeter City Exeter City Port Vale Port Vale
21:00 19/09/2020 Forest Green Forest Green Bradford Bradford
21:00 19/09/2020 Grimsby Grimsby Salford City Salford City
21:00 19/09/2020 Harrogate Town Harrogate Town Walsall Walsall
21:00 19/09/2020 Leyton Orient Leyton Orient Mansfield Town Mansfield Town
21:00 19/09/2020 Morecambe Morecambe Cambridge United Cambridge United
21:00 19/09/2020 Newport County Newport County Barrow Barrow
21:00 19/09/2020 Stevenage Stevenage Oldham Oldham
21:00 19/09/2020 Tranmere Tranmere Cheltenham Cheltenham
19:00 19/09/2020 Carlisle Carlisle Southend Southend
Liga MX
09:30 19/09/2020 Mazatlán Mazatlán Cruz Azul Cruz Azul
07:30 19/09/2020 Necaxa Necaxa Puebla Puebla
Division 1
23:30 19/09/2020 Al Ramtha Al Ramtha Shabab Al Ordon Shabab Al Ordon
21:00 19/09/2020 Al Wihdat Al Wihdat Al Hussein Al Hussein
Tweede Divisie
20:30 19/09/2020 TEC TEC GVVV Veenendaal GVVV Veenendaal
20:00 19/09/2020 Excelsior Excelsior Rijnsburgse Boys Rijnsburgse Boys
20:00 19/09/2020 Kozakken Boys Kozakken Boys Ijsselmeervogels Ijsselmeervogels
20:00 19/09/2020 Volendam II Volendam II HHC HHC
20:00 19/09/2020 Spakenburg Spakenburg Sparta Rotterdam II Sparta Rotterdam II
20:00 19/09/2020 Quick Boys Quick Boys Koninklijke HFC Koninklijke HFC
19:30 19/09/2020 Noordwijk Noordwijk Katwijk Katwijk
19:00 19/09/2020 SVV Scheveningen SVV Scheveningen ASWH ASWH
4. liga - Divizie A
22:00 19/09/2020 Hvězda Cheb Hvězda Cheb Jindřichův Hradec Jindřichův Hradec
21:00 19/09/2020 Rokycany Rokycany Slavoj Mýto Slavoj Mýto
21:00 19/09/2020 Spartak Soběslav Spartak Soběslav Otava Katovice Otava Katovice
21:00 19/09/2020 Český lev - Union Beroun Český lev - Union Beroun Klatovy Klatovy
21:00 19/09/2020 Doubravka Doubravka Tatran Sedlčany Tatran Sedlčany
15:30 19/09/2020 Mariánské Lázně Mariánské Lázně České Budějovice II České Budějovice II
15:15 19/09/2020 Petřín Plzeň Petřín Plzeň Sokol Lom Sokol Lom
Sudani Premier League
21:00 20/09/2020 Al Khartoum Al Khartoum Al-Ahli Atbara Al-Ahli Atbara
21:00 20/09/2020 Merreikh El-Fasher Merreikh El-Fasher Al Fallah Al Fallah
21:00 20/09/2020 Al Shorta Al Shorta Al Rabta Kosti Al Rabta Kosti
21:00 20/09/2020 Hilal Obayed Hilal Obayed Al Hilal Omdurman Al Hilal Omdurman
National League
16:00 19/09/2020 Yangon United Yangon United Hantharwady United Hantharwady United
16:00 19/09/2020 Ayeyawady United Ayeyawady United Rakhine United Rakhine United
16:00 19/09/2020 I.S.P.E I.S.P.E Shan United Shan United
U19 Bundesliga
20:00 19/09/2020 Wolfsburg U19 Wolfsburg U19 Werder Bremen U19 Werder Bremen U19
19:00 19/09/2020 St. Pauli U19 St. Pauli U19 Union Berlin U19 Union Berlin U19
18:00 19/09/2020 Hertha BSC U19 Hertha BSC U19 Eimsbütteler TV U19 Eimsbütteler TV U19
17:30 19/09/2020 Stuttgart U19 Stuttgart U19 Eintracht Frankf U19 Eintracht Frankf U19
17:00 19/09/2020 Energie Cottbus U19 Energie Cottbus U19 Magdeburg U19 Magdeburg U19
16:30 19/09/2020 Ingolstadt U19 Ingolstadt U19 Nürnberg U19 Nürnberg U19
16:00 19/09/2020 Holstein Kiel U19 Holstein Kiel U19 Chemnitzer FC U19 Chemnitzer FC U19
16:00 19/09/2020 Augsburg U19 Augsburg U19 Saarbrücken U19 Saarbrücken U19
16:00 19/09/2020 Bochum U19 Bochum U19 Paderborn U19 Paderborn U19
16:00 19/09/2020 Rot-Weiss Essen U19 Rot-Weiss Essen U19 RW Oberhausen U19 RW Oberhausen U19
15:30 19/09/2020 Freiburg U19 Freiburg U19 Kickers Offenbach U19 Kickers Offenbach U19
Super League
00:30 20/09/2020 Panetolikos Panetolikos AEK Athens FC AEK Athens FC
Prva Liga
00:00 20/09/2020 Jagodina Jagodina FK Trayal FK Trayal
21:00 19/09/2020 Železničar Pančevo Železničar Pančevo Kolubara Kolubara
21:00 19/09/2020 Dinamo Vranje Dinamo Vranje Buducnost Dobanovci Buducnost Dobanovci
21:00 19/09/2020 Dubočica Dubočica Loznica Loznica
21:00 19/09/2020 Sloga Kraljevo Sloga Kraljevo Zemun Zemun
21:00 19/09/2020 IMT Novi Beograd IMT Novi Beograd Radnicki 1923 Radnicki 1923
21:00 19/09/2020 Radnicki Pirot Radnicki Pirot Kabel Novi Sad Kabel Novi Sad
National Football League
07:00 20/09/2020 Lautoka Lautoka Rewa Rewa
07:00 20/09/2020 Navua Navua Nasinu Nasinu
07:00 20/09/2020 Suva Suva Nadi Nadi
07:00 19/09/2020 Labasa Labasa Ba Ba
2nd Division - Group 2
20:00 19/09/2020 Skovshoved Skovshoved Vanløse Vanløse
20:00 19/09/2020 Brønshøj Brønshøj FA 2000 FA 2000
19:00 19/09/2020 AB Tårnby AB Tårnby Nykobing FC Nykobing FC
18:30 19/09/2020 KFUM Roskilde KFUM Roskilde AB Copenhagen AB Copenhagen
Non League Premier - Northern
21:00 19/09/2020 Atherton Collieries Atherton Collieries Scarborough Athletic Scarborough Athletic
21:00 19/09/2020 Bamber Bridge Bamber Bridge Matlock Town Matlock Town
21:00 19/09/2020 Basford United Basford United Warrington Town Warrington Town
21:00 19/09/2020 Buxton Buxton Radcliffe Radcliffe
21:00 19/09/2020 United of Manchester United of Manchester Nantwich Town Nantwich Town
21:00 19/09/2020 Gainsborough Trinity Gainsborough Trinity Hyde United Hyde United
21:00 19/09/2020 Morpeth Town Morpeth Town Grantham Town Grantham Town
21:00 19/09/2020 South Shields South Shields Mickleover Sports Mickleover Sports
21:00 19/09/2020 Stafford Rangers Stafford Rangers Ashton United Ashton United
21:00 19/09/2020 Stalybridge Celtic Stalybridge Celtic Lancaster City Lancaster City
21:00 19/09/2020 Witton Albion Witton Albion Whitby Town Whitby Town
Premier
23:45 19/09/2020 Haverfordwest County AFC Haverfordwest County AFC Newtown AFC Newtown AFC
20:30 19/09/2020 Barry Town Barry Town Caernarfon Town Caernarfon Town
1st League - RS
21:00 19/09/2020 Zvijezda 09 Zvijezda 09 Slavija Slavija
21:00 19/09/2020 Modriča Modriča Sutjeska Foča Sutjeska Foča
21:00 19/09/2020 Drina Zvornik Drina Zvornik Željezničar Banja Luka Željezničar Banja Luka
21:00 19/09/2020 Tekstilac Derventa Tekstilac Derventa Sloboda Novi Grad Sloboda Novi Grad
21:00 19/09/2020 Leotar Leotar Rudar Prijedor Rudar Prijedor
21:00 19/09/2020 Borac Kozarska Dubica Borac Kozarska Dubica Sloga Doboj Sloga Doboj
21:00 19/09/2020 FK Jedinstvo Brcko FK Jedinstvo Brcko Kozara Gradiška Kozara Gradiška
21:00 19/09/2020 Ljubić Prnjavor Ljubić Prnjavor Podrinje Janja Podrinje Janja
A PFG
01:00 20/09/2020 Levski Sofia Levski Sofia CSKA 1948 CSKA 1948
22:45 19/09/2020 Beroe Beroe Cherno More Varna Cherno More Varna
Ngoại hạng Quốc gia Úc
16:15 19/09/2020 Eastern Suburbs Eastern Suburbs Olympic Olympic
15:30 19/09/2020 Peninsula Power Peninsula Power Brisbane City Brisbane City
15:30 19/09/2020 Gold Coast Knights Gold Coast Knights Gold Coast United Gold Coast United
15:00 19/09/2020 Lions Lions Redlands United Redlands United
South Australia NPL
16:30 19/09/2020 Adelaide Olympic Adelaide Olympic Adelaide Blue Eagles Adelaide Blue Eagles
14:30 19/09/2020 Adelaide United II Adelaide United II Para Hills Knights Para Hills Knights
12:30 19/09/2020 Modbury Jets Modbury Jets Cumberland United Cumberland United
12:30 19/09/2020 Campbelltown City Campbelltown City Adelaide Comets Adelaide Comets
12:00 19/09/2020 Croydon Kings Croydon Kings Adelaide City Adelaide City
2. Division
20:30 19/09/2020 Xylotympou Xylotympou Onisilos Onisilos
20:30 19/09/2020 Omonia Aradippou Omonia Aradippou Digenis Morphou Digenis Morphou
20:30 19/09/2020 EN THOI Lakatamia EN THOI Lakatamia PAEEK PAEEK
20:30 19/09/2020 Kouris Erimi Kouris Erimi AE Zakakiou AE Zakakiou
20:30 19/09/2020 Ahironas Ahironas Ayia Napa Ayia Napa
20:30 19/09/2020 Alki Oroklini Alki Oroklini ASIL Lysi ASIL Lysi
20:30 19/09/2020 Othellos Othellos Akritas Akritas
Vysshaya Liga
18:00 19/09/2020 Fayzkand Fayzkand Dushanbe-83 Dushanbe-83
18:00 19/09/2020 Lokomotive Pamir Lokomotive Pamir CSKA Pomir CSKA Pomir
Bóng đá Vô địch Quốc gia Phần Lan
21:00 19/09/2020 Inter Turku Inter Turku SJK SJK
21:00 19/09/2020 HIFK Elsinki HIFK Elsinki IFK Mariehamn IFK Mariehamn
21:00 19/09/2020 Ilves Tampere Ilves Tampere haka haka
Bóng Đá Bồ Đào Nha
22:00 19/09/2020 Nacional Nacional Boavista Boavista
Ekstraklasa
01:00 20/09/2020 Legia Warszawa Legia Warszawa Gornik Zabrze Gornik Zabrze
22:30 19/09/2020 Pogon Szczecin Pogon Szczecin Slask Wroclaw Slask Wroclaw
20:00 19/09/2020 Lechia Gdansk Lechia Gdansk Stal Mielec Stal Mielec

Việc theo dõi bóng đá và lấy kết quả chính xác luôn làm cho nhiều người hâm mộ cảm thấy hứng thú. Tuy nhiên, không phải website nào cũng cung cấp cho mọi người thông tin chính xác tuyệt đối. LivebongNet ra đời là giải pháp hữu hiệu phục vụ cho những người hâm mộ bóng đá tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng, với độ chính xác cao.

Kết quả bóng đá mới nhất hôm nay và ngày mai liên tục được cập nhật hàng ngày tại LivebongNet. Bạn có thể xem kết quả bóng đá trực tuyến của tất cả những giải bóng đá trong và ngoài nước, từ lớn đến nhỏ. Từ giải bóng đá Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Euro 2020, Bundesliga, Ligue 1, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league mới nhất, cập nhật và theo dõi liên tục trong 24h tiếp đến.

Kết quả bóng đá tại LivebongNet đều được cập nhật theo từng giây, từng phút, từng giờ thi đấu của đội bóng. Người hâm mộ có thể tìm kiếm các thông tin về tỷ số cả trận (FT), số phút, tỷ số hiệp 1 (H1), thông tin vềcầu thủ ghi bàn, thông tin về cầu thủ bị án treo giò, bị phạt thẻ vàng, thẻ đỏ,…Tất cả được cập nhật khá chi tiết và đầy đủ. Bên cạnh đó, bạn có thể xem những thông tin mới nhất kết quả bóng đá dưới dạng trực tuyến hôm nay tại LivebongNet.

Click và truy cập tại mục Kết quả bóng đá, bạn có thể theo dõi kết quả cho từng giải đấu hấp dẫn nhất mọi thời đại.  Xem kết quả bóng đá Đức, World Cup, Ý, Pháp, Euro, Cup C2, Cup C1,… trong mục này chỉ trong vòng 1 nốt nhạc.

Xem kết quả bóng đá hôm nay, bạn có thể biết thêm những thông tin mới nhất về phần kết quả trận đấu đang diễn ra đêm qua, lúc rạng sáng nay, xem lại và xem mới các thông tin về nó. Những thông tin được cập nhật từ hệ thống đều được diễn ra một cách nhanh nhất- chính xác nhất – chi tiết nhất. Những thông tin sẽ được cập nhật rất đầy đủ.

Kết quả bóng đá và tỉ số bóng đá cung cấp cho người hâm mộ theo dõi tại LivebongNet được nhận xét và đánh giá là luôn đảm bảo đúng giờ, không có sự thay đổi sai lệch, thông tin chuẩn lấy từ những kênh truyền hình, độc quyền hàng đầu nhằm mang lại cho người hâm mộ những thông tin chính xác nhất.

Bên  cạnh đó, không quên cung cấp link xem trực tiếp đầy đủ tới những người yêu bóng đá. Vì thế, nếu bạn đang tìm kiếm một kênh để xem kết quả bóng đá chính xác nhất thì LivebongNet chính là sự lựa chọn hoàn hảo.